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TAARIFA KWA UMMA 

MAPOKEZI YA FEDHA ZA MAENDELEO NJE YA BAJETI YA MWAKA WA 

FEDHA 2023/2024 

Katika mwaka wa fedha 2023/2024, Halmashauri ya Mji Babati imeendelea 

kupokea fedha za Maendeleo ambapo kipindi cha mwezi Juni-Agosti, 2024 

zimepokelewa jumla ya Shilingi 2,758,153,209.94 za maendeleo kutoka kwa 

Wafadhili (fedha za nje) kama ifuatavyo:- 
 

NA JINA LA 
MRADI 

MAHALI 
MRADI ULIPO 

(KATA) 

FEDHA 
POKELEWA 

TAREHE YA 
MAPOKEZI 

CHANZO 
CHA 

FEDHA 

Elimu Msingi 
1 Ujenzi wa 

vyumba 4 vya 
madarasa na 
matundu 6 ya 
vyoo Shule ya 
Msingi Ziwani 

Nangara 112,600,000.00 25/06/2024 BOOST 

2 Ujenzi wa 
vyumba 2 vya 
madarasa ya 
Mfano na 
matundu 6 ya 
vyoo Shule ya 
Msingi 
Harambee 

Bagara 69,100,000.00 18/06/2024 BOOST 

3 Ujenzi wa 
vyumba 3 vya 
madarasa na 
matundu 6 ya 
vyoo Shule ya 
Msingi 
Ayabadney 

Bonga 87,600,000.00 25/06/2024 BOOST 

4 Usimamizi na 
ufuatiliaji (M&E) 

 6,000,000  BOOST 

 Jumla Msingi 275,300,000   

Elimu Sekondari    

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

  

HALMASHAURI YA MJI WA BABATI 
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji) 
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1 Ukamilishaji wa 
Bweni Sigino 
Sekondari. 

Sigino 60,974,777.94 18/06/2024 EP4R 

2 Ujenzi wa shule 
mpya ya 
Sekondari ya 
Kata 

 
Babati 

584,280,000.00 18/06/2024 SEQUIP 

3 Ukamilishaji wa 
miundombinu ya 
Shule ya 
Sekondari 
Kwaang’w 

Maisaka 281,000,000 23/06/2024 EP4R 

4 Ujenzi wa 
nyumba ya 
mtumishi (2 in1) 
shule ya 
Sekondari Kololi 

Masaki 98,000,000 20/06/2024 SEQUIP 

5 Ukamilishaji wa 
Bwalo shule ya 
Sekondari ya 
Mkoa ya 
wasichana 

Maisaka 350,000,000 22/08/2024 SEQUIP 

6 Ukamilishaji wa 
miundombinu 
shule ya 
Sekondari ya 
Mkoa ya 
wasichana 

Maisaka 1,100,000000 22/08/2024 SEQUIP 

7 Fedha za 
Chakula cha 
wanafunzi, 
Ruzuku ya 
uendeshaji wa 
shule Pamoja na 
posho ya 
Madaraka shule 
ya Sekondari ya 
Mkoa ya 
wasichana  

Maisaka 8,598,432 25/082024 SEQUIP 

Jumla Sekondari 2,482,853,209.94   

Jumla Kuu   2,758,153,209.94   
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