JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI WA BABATI

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA MWENGE WA UHURU
2024 UTAPOKELEWA UWANJA WA SHULE YA SEKONDARI
KWAANG'W KATIKA KIJIJI CHA KIONGOZI TAREHE 16/07/2024 SAA
12:00 ASUBUHI.

MWENGE WA UHURU KATIKA HALMASHAUR! YA MJI WA BABATI
UTAZINDUA, UTAWEKA MAWE YA MSINGI PAMOJA NA KUKAGUA
MIRADI TAKRIBANI 8 YENYE JUMLA SHILINGI 4,922,125,385.57 NA
BAADAE MKESHA UTAFANYIKA KATIKA VIWANJA VYA STENDI YA
ZAMANI.

HIVYO WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA KUSHIRIKI KATIKA
MBIO ZA MWENGE WA UHURU 2024 KATIKA HALMASHAURI YA MJI
WA BABATI.

KAULI MBIU: “Tunza Mazingira Shiriki Uchaguzi wa Serikali za Mitaa
kwa Ujenzi wa Taifa Endelevu”.
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MKURUGENZI :
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
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