
HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE 
FOMU YA MAOMBI YA LESENI ZA VILEO 

 
Imetolewa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria   ya Leseni za Vileo Na. 28 ya 1968 
 
1.  Maombi  mapya yapitishwe  katika ngazi  za  mwanzo na maombi  ya  marudio 

(Renewal) yapitie  ngazi  ya  Afya kabla ya  kupokelewa  na  Mamlaka ya  Leseni  za  

Vileo kwa  uamuzi (tazama  kifungu  cha  10  cha  fomu ya  maombi). 

2. Jina  la  Mwombaji……………………………………………………………………………………… 

3. Jina  la  Biashara………………………………………..Na ya  kuandikishwa………………..... 

4. Namba ya  Nyumba…………………………Kata………………………..Mtaa…………………… 

5. Anuani ya  Posta…………………………………Simu Na…………………………………………… 

6. Aina ya  Leseni inayoombwa…………………………………………..……………………………… 

7. Namba  ya leseni za zamani(iwapo ni  ombo  jipya  andika  mapya)………………………… 

      …………………………………tarehe  ilipotolewa……………………………tarehe ya  mwisho 

       Kutumika………………………………………………...ada iliyolipwa…………………………… 

8. Matumizi  ya  Ardhi:Kiwanja  cha  Biashara Na…………………………………kiwanja  cha 

      Biashara na mkazi Na………………………………..Eneo  lisilopimwa……………………… 

  

      UTHIBITISHO WA MWOMBAJI 

9.  Tarehe ya kujaza fomu…………………………..Saini/muhuri………………………………. 

10. MAONI, MAPENDEKEZO, KUHUSU  MAOMBI YA  LESENI 
 

OFISI YA  UKAGUZI MAONI MAELEZO TAREHE JINA  KAMILI  LA  
AFISA 

SAINI 

(a)   Afisa  Afya  wa  Manispaa      

(b)   Afisa Mipangomiji  wa    

  Manispaa 

     

( c) Polisi      

(d)  Kamati  Maendeleo  ya  Kata 

    (i)Mwenyekiti (Mhe. Diwani) 

     

    (ii) Katibu (Mtendaji wa Kata)      

(e)  Afisa  Biashara  wa  Manispaa      

(f)   Uamuzi  wa  Mamlaka ya  Vileo 

       Halmashauri ya  Manispaa 

     

 
9.   Ada  ya  leseni  Tshs……………………     Stakabadhi  Na……………………………....... 

Tarehe………………………………………    Saini  na  Muhuri  wa  Mpokeaji……………. 
10.      Namba ya leseni………………………..      ya  tarehe………………………………………… 
                    

                                                  ……………………………………………… 
      Saini na Muhuri wa Mtoa Leseni 


