JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

JIMBO LA BABATI MJINI

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA BABATI MJINI ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA
KURA LITAANZA RASMI KESHO TAREHE 04/09/2024 — 10/09/2024 JIMBO LA
BABATI MJINI WANANCHI MNAOMBWA KUJITOKEZA KATIKA VITUO
VILIVYOPO KARIBU NA MAKAZI YAQ.

WAHUSIKA WA UBORESHAJI WA DAFTARI:-

1. ANAYEJIANDIKISHA KWA MARA YA KWANZA
<+ RAIA WA TANZANIA MWENYE UMRI MIAKA 18;
+ RAIA WA TANZANIA MWENYE MIAKA 18 AMBAYE WAKUWAHI
KUJIANDIKISHA KWENYE DAFTARI
< ATAKAYETIMIZA MIAKA 18 IFIKAPO TAREHE YA UCHAGUZI MKUU
2025. ,
2. KWA ANAYEBORESHA TAARIFA ZAKE:-
“ ALIYEJIANDIKISHA AWALI NA AMEHAMA ENEO MOJA LA
UCHAGUZ| KWENDA LINGINE.
* AMBAYE TAARIFA ZAKE ZILIKOSEWA WAKATI WA
KUJIANDIKISHA.
“ ALIYEPOTEZA KADI AU KUHARIBIKA.

EWE MWANANCH| KUMBUKA KUWA NA NAMBA ZA SIMU NI HITAJI LA
LAZIMA KWENYE ZOEZ| HILI.
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