TANGAZO

HALMASHAURI YA MJI WA BABATI, IMETENGA ASILIMIA KUMI (10%) KIASI CHA TSHS
158,741,173.70 TOKA KWENYE MAKUSANYO YA MAPATO YA NDANI KWA AJILI YA
KUTOA MIKOPO YA MASHARTI NAFUU KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA
WATU WENYE ULEMAVU. HIVYO MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIO KATIKA MAKUNDI HAYO MATATU NA
WENYE SIFA KUTUMA MAOMBI YA MKOPO.

SIFA ZA WAOMBAJI
[. VIJANA WAJASIRIAMALI WENYE UMRI WA MIAKA 18 HADI 35.

II. WANAWAKE WAJASIRIAMALI WENYE WA UMRI MIAKA 18 NA KUENDELEA.

[lI. WATU WENYE ULEMAVU WAJASIRIAMALI KUNZIA UMRI MIAKA 18 NA KUENDELEA.
IV. WAOMBAJI WA MIKOPO WAWE WAKAZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BABATI.
V. WAOMBAJI WA MIKOPO WANAPASWA KUWA RAIA WA TANZANIA.

VI. WAWE WAMEJIUNGA KATIKA VIKUNDI VYA WATU 5 - 30.

VI. KWA MUOMBAJI MJASIRIAMALI MWENYE ULEMAVU ASIYE KWENYE KIKUNDI

ATAPASWA AWE NA LESENI YA BIASHARA NA HATI YA UTAMBULISHO KUTOKA
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI.

VIII. WATU WENYE ULEMAVU WASIO NA LESENI WATAJIUNGA KUANZIA WATATU
NA KUJISAJILI KUPITIA MFUMO NA KUPATA HATI YA UTAMBULISHO .
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AIDHA, VIKUNDI VYOTE VINAPASWA KUOMBA MKOPO KWA KUPITIA MFUMO WA
TAMISEMI WA UTOAJI WA MIKOPO YA ASILIMIA KUMI YA MAPATO YA NDANI YA
HALMASHAURI. (TPLMIS) Tovuti.mikopohalmashauri.tamisemi.go.tz

WAOMBAJI WA MKOPO WAFIKE KWA AFISA MAENDELEO NGAZI YA KATA KWA
MAELEZQO ZAIDI.

VIAMBATISHO:

1. BARUA YA MAOMBI YA MKOPO
11. NAKALA YA KATIBA

iii. ANDIKO LA MRADI/MPANGO WA BIASHARA
iv. NAKALA ZA VITAMBULISHO VYA TAIFA

v. BARUA ZA WADHAMINI NA PICHA ZA VIKUNDI
vi. PICHA ZA PASSPORT SIZE.
vii. HATI YA USAJILI

Imetolewa na:

=\

Anna E. Fisoo '
KAIMU MKURUGENZI WA MJI
BABATI _
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