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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA
Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Babati Mjini kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya
Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni
za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020,
anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi
za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama
ifuatavyo:-

MSIMAMIZI WA KITUQ CHA KUPIGIA KURA (NAFAS1177).

2. WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA
(NAFASI 354 ).

3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI177).

A. SIFA ZA WAOMBA]JI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA __KIT CHA KUPIGIA KURA

(@) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi wa Kituo cha Kupigia Kura; na

(e) Tkiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

B. SIFA ZA WAOMBA]JI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

(@) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;

(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;



() Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.

C.  MALIPO

Malipo vatakuwa kama ifuatavyo:-

i.  Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku
kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli
Tzs 20,000;

ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa

muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na

iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja
na posho ya chakula Tzs 15,000.

D.  MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.

a. Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na namba
za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) wawili.

b. Maombi yote yaambatane na Vyeti vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato
cha Nne, Kidato cha Sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa mujibu
wa Tangazo hili.

Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size’ za hivi karibuni.

d. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za
maombi ya nafasi za kazi kwa Wakuu wa Idara au Watendaji Kata au Maafisa
Elimu Kata.

e. Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa hatua za
kisheria.

f. Maombi yanaweza kuwasilishwa kupitia sanduku la Posta au kwa mkono ofisi
ya Mkurugenzi wa Mji masijala.

g. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020 saa 9:30

alasiri.
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