TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIO PIMIWA NA
KURASIMISHIWA VIWANJA KATIKA MITAA YA SAWE NA NANGARA
KATI KUKAMILISHA KULIPIA° GHARAMA ZA UPIMAJI NA
URASIMISHAJI KABLA YA TAREHE 30 DESEMBA, 2022.

AMBAYE ATASHINDWA KUKAMILISHA NDANI YA MUDA HUO
ATALAZIMIKA KULIPA GHARAMA ZA KAWAIDA PAMOJA NA FAINL.

AIDHA, HATARUHUSIWA KUENDELEZA ENEO LAKE NA KUFANYA
SHUGHULI YA AINA YOYOTE.

UKISIKIA TANGAZO HILI MJULISHE NA MWINGINE.

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NAMBA 0684 - 467678, 0627 - 620685
AU 0713 -052236.

Anna E. Fisoo
KAIMU MKURUGENZI WA MJI
BABATI xurusenz! wAMJ

BABATH


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k



