
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI

Mchanganuo wa Bajeti ya Miradi ya Maendeleo kwa mwaka wa fedha 2025/2026

1. Mapato ya Ndani
1.1 Elimu Msingi
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi	

	
	
	
	

	
	
	
	

	1
	Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 3 vya madarasa na ofisi 1 shule ya Msingi  Halla 
	Nangara
	               40,690,702.80 

	2
	Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya Msingi Daghailoi
	Sigino
	               28,000,000.00 

	3
	Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya Msingi Sendo
	Mutuka
	               28,000,000.00 

	
	Jumla
	
	96,690,702.8





1.2 Elimu Sekondari
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1.
	Kufanya ukarabati wa bweni la wanafunzi Sekondari ya Babati Day
	Bagara
	               40,000,000.00 

	2.
	Ukamilishaji wa maktaba shule ya Sekondari Hangoni
	Babati
	               30,000,000.00 

	3.
	Ukamilishaji wa Jengo la Utawala Sekondari ya Komoto
	Bagara
	               46,708,257.20 

	4.
	Uendelezaji wa miundombinu shule ya Sekondari ya Wasichana kwa kukamilisha ujenzi wa uzio, mifereji na mfumo wa kuvuna maji ya mvua.
	Maisaka 
	               40,000,000.00 

	
	Jumla 
	
	156,708,257.2




1.3  Afya
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Utekelezaji wa shughuli za Lishe 
	Kata zote
	            28,000,000.00 

	2
	Ukamilishaji wa Kituo cha Afya Nangara
	Nangara
	            40,000,000.00 

	3
	Ukamilishaji wa jengo la mama na mtoto Kituo cha Afya Mutuka
	Mutuka
	           40,000,000.00 

	4
	Ukamilishaji wa nyumba ya mtumishi Zahanati ya Malangi
	Maisaka
	            20,000,000.00 

	5
	Ukamilishaji wa nyumba ya mtumishi Zahanati ya Himiti
	Bonga
	            30,000,000.00 

	
	Jumla
	
	158,000,000.00


1.4 Kilimo na Mifugo
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Ukarabati wa machinjio ya Halmashauri ifikapo Juni, 2026
	Babati
	30,000,000.00

	
	Jumla
	
	30,000,000.00



1.5 Utawala
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Ukamilishaji wa Ofisi 7 za Kata na Vijiji ifikapo Juni, 2026

	Kata zote
	70,000,000.00

	
	
	
	

	
	Jumla
	
	70,000,000.00

	
	
	
	




1.6 Ujenzi
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Kufanya matengenezo madogo madogo ya barabara
	Kata zote
	20,000,000.00

	
	Jumla 
	
	20,000,000.00

	
	
	
	

	1.7 Utamaduni, Sanaa na Michezo

	1
	Uendelezaji ujenzi wa uwanja wa Tanzanite Kwaraa
	
	200,000,000.00

	
	Jumla 
	
	200,000,000.00



1.8 Maendeleo ya Jamii
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Kuwezesha mikopo kwa vikundi vya kiuchumi vya Wanawake, Vijana na watu wenye ulemavu ifikapo Juni, 2024
	Kata zote
	296,928,200.00

	
	Jumla
	
	296,928,200.00



1.9  Ardhi
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Upimaji wa maeneo ya Halmashauri ya Mji wa Babati ifikapo Juni, 2026
	Halmashauri
	100,000,000.00




1.9  Usimamizi na Ufuatiliaji wa Miradi (M&E)
	Na.
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Kufanya Usimamizi na Ufuatiliaji utekelezaji wa miradi ya maendeleo (M&E) ifikapo Juni, 2026
	Kata zote
	               59,385,640.00 





2. Ruzuku ya Serikali Kuu

2.1 Fedha za Ndani
	Na.
	Idara
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	Utawala
	Ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi ifikapo Juni, 2026.
 
	Bagara
	70,000,000.00

	
	
	Jumla Utawala
	
	70,000,000.00

	
	
	
	
	

	2
	Afya
	Ununuzi wa vifaa tiba katika Zahanati ifikapo Juni, 2026.

	Bagara
	50,000,000.00

	
	
	Ununuzi wa vifaa tiba Kituo cha Afya ifikapo Juni, 2026.

	Maisaka
	50,000,000.00

	
	
	Jumla Afya
	
	100,000,000.00

	
	
	
	
	

	3
	Elimu Msingi
	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya Msingi Halla
	Nangara
	25,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa shule ya Msingi Ziwani
	Nangara
	25,000,000.00

	
	
	Jumla Msingi
	
	50,000,000.00

	
	
	
	
	

	4
	Elimu Sekondari
	Ukamilishaji wa maabara 1 Shule ya Sekondari Hangoni
	Babati
	20,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya maabara  Shule ya Sekondari Himiti
	Bonga
	40,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa bweni 1 shule ya Sekondari Kwaang’w
	Maisaka
	40,000,000.00

	
	
	Jumla Sekondari
	
	100,000,000.00

	
	
	
	
	



2.2 Fedha za Nje

	Na.
	Program
	Jina la Mradi
	Mahali ulipo(Kata)
	Kiasi

	1
	SEQUIP
	
	

	
	Sekondari
	Ukamilishaji wa vyumba 10 vya madarasa Sekondari ya Babati Day
	Bagara
	80,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa jengo la Utawala Sekondari ya Babati Day
	Bagara
	40,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa bwalo la chakula Sekondari ya Babati Day
	Bagara
	10,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa mabweni 2 Sekondari ya Babati Day
	Bagara
	80,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa Sekondari ya Bonga
	Bonga
	15,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa maktaba Sekondari ya Hangoni
	Babati
	30,000,000.00

	
	
	Ununuzi wa  samani Sekondari ya Kololi
	Maisaka
	50,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa mabweni 5 Sekondari ya Wasichana Manyara
	Maisaka
	100,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa Bwalo la chakula Sekondari ya Wasichana Manyara
	Maisaka
	80,000,000.00

	
	
	Kuwezesha ujenzi wa jengo la Utawala Sekondari ya Nakwa
	Bagara
	200,000,000.00

	
	
	Ukamilishaji wa vyumab 2 vya madarasa Sekondari ya Sigino
	Sigino
	20,000,000.00

	
	
	Jumla  SEQUIP
	
	705,000,000.00

	
	
	
	
	

	2
	BOOST
	
	
	

	
	Msingi
	Ujenzi wa vyumba 7 vya darasa shule ya Msingi Babati 
	Babati
	175,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Ayabadney 
	Bonga
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Bambay
	Singe 
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Chemchem
	Mutuka
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Daghailoy
	Sigino
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Darajani
	Babati
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Gendi 
	Singe
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa   shule ya Msingi Halla
	Nangara
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Haraa
	Bonga
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa matundu ya choo shule ya msingi Harambee
	Bagara
	3,907,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa shule ya Msingi Harambee
	Bagara
	175,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya Msingi Maisaka
	Maisaka
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Nangara.
	Nangara
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 7 vya madarasa shule ya Msingi Oysterbay.
	Bagara
	175,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa  shule ya Msingi Singu
	Sigino
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Sendo
	Mutuka
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Queen Sendiga
	Maisaka
	50,000,000.00

	
	
	Ujenzi wa vyumba 2 vya darasa shule ya Msingi Mruki
	Maisaka
	50,000,000.00

	
	
	Usimamizi na Ufuatiliaji wa miradi (M&E).
	
	20,000,000.00

	
	
	Jumla BOOST
	
	1,248,907,000.00
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