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HALMASHAURI YA MJI WA BABATI _

MUHTASARI WA MKUTANO KAWAIDA WA BARAZA LA MADIWANI ULIOFANYIKA
TAREHE 6-7.09.2018 KATIKA UKUMBI WA MJI.

MAHUDHURIO YA WAJUMBE

Mhe. Kibiki M. Kibiki M/kiti wa Halmashauri M /kiti

Mhe. Rabisante E.  Munisi = M/M/kiti wa Halmashauri Mjumbe

Mhe. Yona Q. Wawo Diwani Mjumbe.

Mhe. Nikodemu B. Tlaghas Diwani Mjumbe.

Mhe. Rose F.  Muryang Diwani Mjumbe.

Mhe. Plaxidia C.  Mfumbi Diwani Mjumbe.

Mhe. Paulina P.  Gekul Mbunge Mjumbe.

Mhe. Fatuma A.  Mpore Diwani Mjumbe.

Mhe. Hitii Q. Mutlo Diwani Mjumbe.

Mhe. Martin M. Yahhi Diwani Mjumbe.

Mhe. Abdulrahman H. Kololi Diwani Mjumbe

Bw. Fortunatus H. Fwema Mkurugenzi wa Mji Katibu.

WAJUMBE WASIOHUDHURIA KWA TAARIFA

Mhe. Ester Mahawe Mbunge Kwa tarifa

WATAALAM

Bw. Sadiki S. Mrisho Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

Bw. William R. Kirua Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Udhibiti
wa Taka ngumu.

Bw. Mboje M. Makeleja  Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara.

Bw. Daniel A. Luther Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na
Ushirika.

Bw. Khamis J. Katimba Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na
Ufuatiliaji.

Bw. Edna Mushi Mratibu TASAF.

Mwl. Fauster E. Akaro Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi.

Bi. Rena S. Urio Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi.

Bw. Wiliam P Haaly Mkuu wa Idara ya M /Jamii na U/Jamii.

1 Charles M. Mtabho Mkuu wa Idara ya Afya.

Bw. Osmund J. Komba Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

Bw. Osward F. Macha Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi.

Bi. Amida M Lema Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi.

Bi. Clara M. Msangi Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano

Bi. Lucia S.  Temu Kaimu Mkuu wa Idara ya Maji na udhibiti
wa maji taka.

Bw. Hassan A. Mangalili Mwandishi wa mikutano.

Bw Restituter A. Makuru Mwandishi wa Mikutano.

WAALIKWA WALIOHUDHURIA

Bi.
Bw.

Elizabeth
Salum

S.

Kitundu
Issa

Mkuu wa Wilaya ya Babati.
Kaimu Katibu Tawala Wilaya ya Babati.
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Bw. Msalla H. Msalla Afisa Tarafa ya Babati.

Bi. Emmiliana F. Matey Afisa tarafa ya Gorowa

Bw. Robinson W. Katonji Mtendaji wa Kata ya Babati
Bw. Salumu [. Hewasi Mtendaji wa Kata ya bagara
Bi. Evaline M. Panga Mtendaji wa Kata ya Sigino
Bi. Juliana P. Tlaghas Mtendaji wa Kata ya Bonga
Bw. Ismael M. Qashasha Mtendaji wa Kata ya Mutuka
Bw. Buu Nada Mtendaji wa Kata ya Singe
Bi Mary S. Margwe Mwandishi wa habari

Bi. Theddy Challe Mwandishi wa habari

Bi. Mariam Juma Mwandishi wa habari

Bi. Julieth Peier Mwandishi wa habari

BTC/BM/MUHT. NA. 9/2018/2019: KUFUNGUA MKUTANO

Mwenyekiti alisoma Sala ya Halmashauri na kuliongoza Baraza kuimba

Wimbo wa Taifa.

Alilifahamisha Baraza kwamba, Diwani wa kata ya Sigino Mhe. Manfred

L. Sumaye tarehe 01.09.2018 alitangaza kujiuzulu nafasi ya udiwani

katika Kata ya Sigino hivyo kiti hicho kipo wazi kwa hatua zaidi katika

Tume ya Taifa ya Uchaguzi. Aidha katika Mkutano wa mwaka

uliofanyika tarehe 31.08.2018, Kamati ya Uchumi, Elimu na Afya

ilikuwa imemchagua kuwa Mwenyekiti wa Kamati kwa mwaka

2018/2019 hivyo kwa kujiuzulu kwake nafasi hiyo ipo wazi. Nafasi hiyo

itajazwa kwa kuzingatia Taratibu, Sheria na Kanuni zinazosimamia

shughuli za uendeshaji wa vikao na mikutano ya Halmashauri.

Aliitaka Menejimenti kufuatilia na kudhibiti yafuatayo:

1. Uuzaji wa vyakula na bidhaa kiholela katika maeneo yasiyokubalika.

2. Uharibifu wa mazingira katika maeneo ya vyanzo vya maji.

3. Uharibifu wa uoto wa asili katika vilima kwa kuendeleza ujenzi au
kuchoma mkaa.

4. Uendelezaji usiozingatia sheria ya Mipango Miji.

5. Kutumia wupimaji shirikishi kurasimisha makazi katika maeneo
yalioendelezwa bila utaratibu.

6. Alihitimisha kwa kuwataka wajumbe kusoma na kuzielewa vyema
kanuni za shughuli za vikao na mikutano za Halmashauri ya Mji.

Mkutano ulifunguliwa saa 4:20 Asubuhi

BTC/BM/MUHT. NA. 10/2018/2019: KUTHIBITISHA AGENDA
1. Kufungua mkutano.

2. Kusoma na kuthibitisha agenda.
3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Mkutano wa tarehe
24-25.4.2018.

4. Yatokanayo na Muhtasari wa Mkutano wa tarehe
24-25.4.2018.



5. Taarifa za utekelezaji za Kamati za Maendeleo ya Kata:
a) Kata ya Babati
b) Kata ya Singe
c) Kata ya Nangara
d) Kata ya Mutuka
e) Kata ya Bagara
f) Kata ya Bonga
g) Kata ya Sigino
h) Kata ya Maisaka
6. Kupokea taarifa ya Serikali kutoka Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Babati.
7. Baraza kupokea mihtasari iliyothibitishwa ya kamati za kudumu za
Halmashauari:
a) Kamati ya Fedha na Uongozi;
Muhtasari wa kikao cha tarehe 18.4.2018, 24.5.2018
22.06.2018 na 2.07.2018
b) Kamati ya Mipango Miji na Mazingira;
Muhtasari wa kikao cha tarehe 16.04.2018 na 22.5.2018
¢) Kamati ya Uchumi, Elimu na Afya;
Muhtasari wa kikao cha tarehe 17.4.2018
d) Kamati ya Kudhibiti UKIMWI;
muhtasari wa kikao cha tarehe 13.4.2018.
8. Ombi la kuwekeza katika Ziwa Babati.

9. Nafasi wazi ya Udiwani katika Kata ya Sigino
10.Taarifa ya masuala ya Kiutumishi

11.Kufunga mkutano.
BTC/EM/MUHT. NA. 11/2018/2019: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA
MKUTANO WA TAREHE 24-25.4.2018.

Muhtasari wa Mkutano wa tarehe 24-25.04.2018 ulisomwa na
kuthibitishwa na Baraza kwamba ni sahihi. Mwenyekiti na Katibu
walisaini muhtasari kuwa kumbukumbu sahihi ya Halmashauri.

BTC/BM/MUHT. NA. 12/2018/2019: YATOKANAYO NA MUHTASARI WA MKUTANO WA
TAREHE 24-25.04.2018

Baraza liridhie kufanya mapitio kwa baadhi ya vifungu vya mkataba wa
ujenzi wa vibanda kuzunguka stendi ya Bonga. Kamati ya Fedha na
Uongozi ilikasimiwa mamlaka na baraza kujadili mapitio ya vifungu
hivyo. Taarifa ya pendekezo la kufanya mapitio liliwasilishwa katika
kikao cha kamati ya Fedha na Uongozi kilichokaa tarehe 20.07.2018



BTC/BM/MUHT. NA. 13/2018/2019: TAARIFA ZA UTEKELEZAJI ZA KAMATI ZA
MAENDELEO YA KATA
i. KATA YA BABATI

Mhe. Diwani Fatuma A. Mpore kwa niaba ya Mwenyekiti wa Kamati ya
Maendeleo ya Kata ya Babati Mhe. Diwani Kibiki M. Kibiki aliwasilisha
taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
ii. KATA YA SINGE

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata ya Singe Mhe. Diwani
Martin M. Yahhi aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
iii. KATA YA NANGARA

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata ya nangara Mhe. Diwani
Rabisante E. Munisi aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
iv. KATA YA MUTUKA

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata ya Mutuka Mhe. Diwani
Yona Q. Wawo aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
v. KATA YA BAGARA

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata ya Bagara Mhe. Diwani
Nikodemu B. Tlaghas aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
vi. KATA YA BONGA

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata ya Bonga Mhe. Diwani Hitii
Q. Mutlo aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
vii. KATA YA SIGINO

Mhe. Diwani Rose F. Muryang aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.
viii. KATA YA MAISAKA

Mwenyekiti wa Kamati ya Maendeleo ya Kata ya Maisaka Mhe. Diwani
Abdulrahman H. Kololi aliwasilisha taarifa kwa wajumbe.

Baraza lilipokea taarifa iliyowasilishwa.

Baada ya taarifa zote kujadiliwa, yafuatayo ni malekezo:

Mkuu wa Wilaya ameombwe kibali cha kushirikisha jamii kuchangia
mishahara ya walinzi wa shule za msingi. Aidha kuhusu deni lililopo kwa
sasa la mishahara ya walinzi, Halmashauri iweke kwenye mpango wa
kulipa deni hilo



BTC/BM/MUHT. NA. 14/2018/2019: KUPOKEA TAARIFA YA SERIKALI KUTOKA
OFISI YA MKUU WA WILAYA YA BABATI

Mkuu wa Wilaya alianza kwa kuwashukuru wakazi wa Mji wa Babati
kwa ukarimu na mapokezi mazuri alipowasili Babati. Alieleza ufanisi wa
majukumu yake akiwa kiongozi ngazi ya Wilaya anahitaji ushirikiano wa
karibu kutoka kwa viongozi wa ngazi zote na jamii kwa ujumla.

Baada ya utangulizi huo alitoa maelekezo yafuatayo kwa baraza la
Madiwani:

L.

Usafi ni suala mtambuka katika shughuli zote zinazohusiana na
maisha ya mwanadamu. Mtu binafsi anatakiwa kuwa msalfi,
mazingira yanayomzunguka, maeneo ya umma na miundombinu
inayoagizwa katika kanuni za afya kama choo na dampo kuzingatiwa
na kutunzwa. Hivyo viongozi na wataalam wanaohusika watoe elimu
inayotakiwa kwa jamii na kusimamia ipasavyo kanuni za afya ili agizo
la Mhe. Rais liweze kuwa endelevu na la kudumu katika Mji wa
Babati.

. Viongozi wa Serikali na wa Jamii wajipangie utaratibu siku za

kusikiliza malalamiko ya wananchi. Wananchi wanapata shida ya
kusuluhishiwa migogoro yao kwa kutofahamishwa utaratibu sahihi
wanapaswa kuuzingatia. Kuanzia sasa malalamiko yote yaanze
kusikilizwa ngazi za msingi ili yale yasiyopata ufumbuzi yapewe kibali
kwenda ngazi inayofuata.

. Upungufu wa matundu ya vyoo ni jambo lisilokubalika. Agizo la

serikali ni kwamba kila eneo liwe na utoshelevu wa matundu ya vyoo
kuanzia kwenye kaya hadi taasisi. Kila kiongozi atimize wajubu wake
kutekeleza agizo hilo.

. Wananchi waelimishwa na kuhamasishwa vyema kujiunga na mfuko

wa bima ya Afya ili waweze kupata unafuu katika tiba.

Utawala bora uzingatiwe na kutekelezwa katika maeneo yote. Vikao
vya kisheria viitishwe kwa wakati na wananchi wasomewe taarifa za
mapato na matumizi ya shughuli zote za maendeleo walizozitekeleza.

. Vyanzo vya maji pamoja na maeneo ya hifadhi kwa kudhibiti uvunaji

miti ovyo kwa shughuli za kuchoma mkaa na kilimo.

. Mapato yote ya Halmashauri yakusanywe kwa ukamilifu na

kutumika kwa njia inayokubalika.

. Mazao ya biashara yafufuliwe. Jambo hili lifanyike kwa kuelimisha

jamii inayohusika kuhusu mtazamo mpya wa serikali wa kujenga
uchumi wa viwanda vitakavyohitaji kutumia mazao hayo.

. Halmashauri izingatie kutenga 10% katika mapato yake ya ndani kwa

ajili ya mfuko wa wanawake, vijana na walemavu.
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BTC/BM/MUHT. NA. 15/2017/2018; BARAZA KUPOKEA MIHTASARI ILIYOTHIBITISHWA
YA KAMATI ZA KUDUMU ZA HALMASHAUARI:

Makamu Mwenyekiti wa Halmashauri kwa niaba ya Mwenyekiti wa
Kamati ya Fedha na Uongozi aliwasilisha kwa wajumbe taarifa ya
mihtasari ya kamati ya Fedha na Uongozi iliyothibitishwa ya vikao vya
tarehe 14.4.2018, 24.5.2018, 22.06.2018 na 02.07.2018.
ili kupokelewa na Baraza kama kumbulégmbu sahihi za Halmashauri.
Baraza lilipokea taarifa ya mihtasari kuwa kumbukumbu sahihi ya
Halmashauri N

KAMATI YA MIPANGO MIJI NA MAZINGIRA;
Mhe Diwani Abdulrahman H. Kololi Mwenyekiti wa Kamati ya Mipango
Miji na Mazingira aliwasilisha taarifa ya Mihtasari iliyothibitishwa ya
vikao vya tarehe 16.04.2018 na 22.5.2018 ili kupokelewa na Baraza
kama kumbukumbu sahihi ya Halmashauri.
Baraza lilipokea taarifa na kuridhia kuwa kumbukumbu za

Halmashauri.
KAMATI YA UCHUMI, ELIMU NA AFYA;

Mhe. Diwani Fatuma A. Mpore Mjumbe wa Kamati ya Uchumi, Elimu na
Afya aliwasilisha taarifa ya muhtasari uliyothibitishwa wa kikao cha
tarehe 17.4.2018 ili kupokelewa na Baraza kama kumbukumbu sahihi
ya Halmashauri.

Baraza lilipokea taarifa na kuridhia kuwa kumbukumbu za
Halmashauri.

KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI;

Mhe. Diwani Rabisante E. Munisi Mwenyekiti wa kamati ya Kudhibiti
UKIMWI aliwasilisha muhtasari uliothibitishwa wa kikao cha tarehe
13.4.2018.ili kupokelewa na Baraza kama kumbukumbu sahihi za
Halmashauri.

Baraza lilipokea taarifa na kuridhia kuwa kumbukumbu za Halmashauri
BTC/BM/MUHT. NA. 16/2018/2019: OMBI LA KUWEKEZA KATIKA ZIWA BABATI
Mkurugenzi wa mji alieleza Baraza kwamba tarehe 25.04.2018 Ofisi
ilipokea barua kutoka Kampuni ya Kichina inayojulikana kwa jina la
PING JI. INVESTMENT CO. LTD yenye makao makuu Mjini Arusha
ikiwasilisha ombi la kuwekeza ndani na nje ya Ziwa Babati.

Uwekezaji wa ndani utahusu ufugaji wa samaki na viumbe wengine wa
majini.

Uwekezaji wa nje utahusu ujenzi wa hoteli ya Kitalii. Aidha Kamati ya
Mipango Miji na mazingira katika kikao chake cha tarehe 22.05.2018
ilipokea ombi na kupendekeza yafutayo kwa hatua zaidi katika Baraza la
Madiwani:



1. Kampuni ikubaliwe kuwekeza katika Ziwa Babati kwani ni mpango
mzuri wenye manufaa katika kuinua uchumi wa wakazi wa Mji wa
Babati kwa shughuli za uwekezaji zitakazotekelezwa.

2. Ziwa Babati lina rasilimali kubwa ya kitoweo (Samaki) inayotegemewa
na wakazi wote wanaozunguka Ziwa. Kwa ajili hiyo jamii inahitajika
kushirikishwa na kuelimishwa ipasavyo ili kupokea mpango na
kuufanya kuwa rafiki.

3. Ufanyike utafiti wa kutosha kwa kuzishirikisha mamlaka husika
kuona kwamba hakutakuwa na athari za aina yoyote kutokana na
uwekezaji huo.

4. Mpango ukikubalika wazawa wapewe kipaumbele katika shughuli za
ajira zitakazozaliwa.

Baraza lilipokea taarifa na kwamba:

1. Mapendekezo ya kamati ya Mipango Miji na Mazingira yamekubaliwa
kwa utekelezaji.

2. Maelekezo kutoka Ofisi ya Makamu wa Rais kuhusu hifadhi ya Ziwa
Babati yatazingatiwa.

3. Pendekezo la kuwekeza katika Ziwa Babati lisitishwe kusubiri
maelekezo ya Serikali ya kulihifadhi Ziwa.

4. Kamati ya Mipango Miji na Mazingira imekasimiwa kupokea
maelekezo yatakayotolewa na Serikali kuhusu hifadhi ya Ziwa na
kuwasilishwa taarifa kwenye Baraza.

BTC/BM/MUHT. NA. 17/2018/2019: NAFASI WAZI YA UDIWANI KATIKA KATA YA

SIGINO

Mkurugenzi wa Mji alifahamisha baraza kwamba tarehe 1.09.2018

alipokea barua ya Diwani wa Kata ya Sigino Mhe. Manfred L. Sumaye

kwamba amejiuzulu nafasi ya Udiwani wa kata hiyo. Kwa ajili hiyo nafasi
ya Mwenyekiti wa kamati ya Uchumi, Elimu na Afya nayo itakuwa wazi.

Alisoma Kanuni ya 59, 60 na 61 ya Kanuni za Kudumu za Halmashauri za

mwaka 2009 zinazoelekeza nini kifanyike endapo Mwenyekiti wa kamati

atajiuzulu nafasi yake au mjumbe wa Halmashauri.

Aidha kwa kuzingatia Mwongozo Kumb. Na. AB.110/215/01/112 wa

tarehe 10.11.2015 wa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na

Serikali za Mitaa uliompa Mwenyekiti wa Halmashauri kwa

kushirikiana na Mkurugenzi wa Mji watapendekeza jina la mjumbe

atakayechukua nafasi wazi, Mwenyekiti wa Halmashauri

alipendekeza jina la Mhe. Diwani Plaxidia C. Mfumbij na kulitaja
mbele ya Baraza.



BTC/BM/MUHT. NA. 18/2018/2019: TAARIFA YA MASUALA YA KIUTUMISHI

Baraza lilijigeuza kuwa kamati ya baraza na Mkurugenzi wa Mji alieleza
kwamba, Kwa mujibu wa Sheria ya Utumishi wa Umma Na. 8 ya mwaka
2002 kifungu 6 (1) (b) kama ilivyorekebishwa na Sheria Na. 19 ya mwaka
2017, ikisomwa pamoja na Kanuni ya 6 ya Kanuni za Utumishi wa
Umma za mwaka 2003, Halmashauri inayo Mamlaka ya kuajiri, kuteua,
kupandisha vyeo na kuthibitisha kazini na kubadilisha vyeo watumishi
waliochini ya Mamlaka husika na ambao wanakidhi vigezo.

Kwa mwaka 2017 /2018 Halmashauri ya Mji wa Babati ilipokea ikama
iliyoidhinishwa kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi yenye Kumb.
Na.FA.97/448/01/59 ya tarehe 17/01/2018 ambayo imetengewa nafasi
ya kupandisha vyeo watumishi 573 na nafasi tisa (9) za kuwabadilishia
vyeo kwa maelekezo ya kusubiri utaratibu wa kutekeleza. Katika nafasi
hizo 09 kuna changamoto ya kurudiwa mara mbili nafasi moja ya Afisa
Habar_imlz&dala ya Mchumi II iliyosahaulika. Katibu Mkuu Utumishi
ame?ﬁshwa dosari na majibu yanasubiriwa. Bodi ya ajira na Kamati ya
Fedha na Uongozi kwa pamoja viliridhia majibu yatakapokuja na
kukubali nafasi hiyo ni ya Mchumi, abadilishiwe muundo.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji imepokea maelekezo ya Katibu Mkuu
Utumishi kupitia kwa Katibu Tawala Mkoa wa Manyara ya kuridhia
utekelezaji wa kibali cha kubadilisha watumishi vyeo waliotengewa fedha
katika mwaka 2017 /2018 ufanyike kuanzia tarehe 01.06.2018.
Aidha Halmashauri ina jumla ya Wakuu wa Idara na Vitengo 12
waliotimiza vigezo vya muda wa matazamio wa miezi 06 ukiondoa muda
wa likizo tangu walipoteuliwa. Maofisa hao waliteuliwa na mamlaka
nyingine za Serikali za Mitaa ila pamoja na kutimiza vigezo hivyo
hawajathibitishwa katika uteuzi wao.
Kamati ya Fedha na Uongozi katika kikao chake cha tarehe 20.07.2018
kilipokea maoni ya Bodi ya ajira iliyokaa tarehe 19.07.2018 na kuridhia
mchakato uendelee wa mapendekezo ya kuwathibitisha kazini watumishi
wawili (2), watumishi nane (8) wabadilishiwe vyeo na wakuu wa Idara 12
wathibitishwe katika uteuzi wao wa ukuu wa Idara au Kitengo.
Hivyo mapendekezo yanawasilishwa mbele ya Baraza la Madiwani kwa
maamuzi:
Baraza lilipokea taarifa likaijadili na kufanya maamuzi:
Watumishi wawili walipitishwa kuthibitishwa kazini:

i. Dk. Fadhili M. Kalokola

ii. Dk. Felix J. Komba



Watumishi nane wabadilishiwe Muundo wa Utumishi:

i. Bw. Ibrahimu E. Tluway kuwa Afisa Kilimo II
ii. Bw. Nemes R. Fungameza kuwa Afisa Utuishi II
iii. Bw. Haji A. Msovu kuwa Afisa Habari II
iv. Bw. Joseph L. Mollel kuwa Khasibu II
v. Bw. Fredrick A. Kweka kuwa Mhandisi II
vi. Bi. Namsifu G. Mngulwi kuwa Afisa lishe II
vii. Bw. Fredric J. Mkonyi kuwa Afisa mifugo II
viii. Bw. Francis A. Mavere kuwa Afisa Mifugo II

Wakuu wa Idara na Vitengo 12 waliridhiwa kuthibitishwa katika uteuzi
wao:
i. Bw. Mboje M. Makeleja Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

ii. Bw. William P. Haaly Mkuu wa Idara ya M /Jamii na U/Jamii
iii. Bw. Mathias M. Mkumbo Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili.
iv. Bi. Rena S. Urio Mkuu wa Idara Mifugo na Uvuvi.
v. Bw. Daniel A. Luther Mkuu wa Idara ya Kulimo, Umwagiliaji na
Ushirika.
vi. Mwl. Nivoneia E. Levery Mkuu wa Idara ya Elimu sekondari.
vii. Mwl. Doroth E. Mwandila Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi.
viii. Bw. Faustine N. Masunga Mkuu wa Idara ya Usafi na udhibiti wa
Taka ngumu.
ix. Eng. Herbert K. Kijazi Mkuu wa Idara ya Maji na Udhibiti wa Maji
taka
x. Bw. Osmund J. Komba Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani.
xi. Bw. Geofrey B. Kinyunyu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi
xii. Bi. Amida M. Lema Mkuu wa Kitengo cha manunuzi

BTC/BM/MUHT. NA. 19/2018/2019: KUFUNGA MKUTANO

Mwenyekiti alifunga Mkutano Saa 9:00 Alasiri kwa kuwashukru
wajumbe kwa kuendesha mjadala uliofanyika katika hali ya maelewano
na kufanya maamuzi ya pamoja ya utatuzi wa changamoto

zilizobainishwa.
UMETHIBITISHWA NA \\/\\A \
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Buw. F atus H. Fwema Mhe. Kibiki M. Kibiki
KATIBU MWENYEKITI
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