



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI

Kumb. Na. BTC/D.10/15/58

Tarehe; 18 Julai, 2022

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA NAFASI ZA KAZI ZA
MUDA ZA SENSE YA WATU NA MAKAZI 2022**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Babati anawatangazia waombaji wa kazi za muda ya **Karani wa Sensa, Msimamizi wa Maudhui na Msimamizi wa TEHAMA** waliokidhi vigezo kuhudhuria usaili utakaofanyika tarehe 20.07.2022.

Aidha, walioomba nafasi za Karani wa Sensa na Msimamizi wa Maudhui, usaili utafanyika katika Ofisi za Kata walizoomba saa 2:00 Asubuhi. Usaili wa msimamizi wa TEHAMA usaili utafanyika katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji saa 4:00 Asubuhi.

Wasailiwa wa nafasi zote wanatakiwa kuzingatia mambo yafuatayo: -

1. Wombaji wote wanatakiwa kufika na **vyeti halisi (Original Certificate)** vya **Kidato cha IV** vyeti vya mafunzo na ujuzi kulingana na nafasi walizoomba, pamoja na **Cheti cha Kuzaliwa**.
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi kati ya vifuatavyo;- Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha



"Sensa kwa maendeleo, Jiandae kuhesabiwa" 23 Agosti 2022

Bima ya Afya, Kitambulisho cha Uraia, Leseni ya Udereva au Hati ya kusafiria.

3. Waombaji ambao majina yao hayajaonekana kwenye orodha iliyoambatishwa Pamoja na tangazo hili, watambue kuwa hawakukidhi vigezo.
4. Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashuri ya Mji wa Babati haitohusika na gharama zozote kwa wasailiwa kwa kipindi chote cha zoezi la usaili.
5. Aidha, Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji inawajulisha kuwa **hakuna gharama yoyote inayotozwa ili kushiriki usaili huu**, hivyo mnatahadharishwa kujihadhari na utapeli unaoweza kutokea au kupewa maelekezo mengine yanayohusiana na usaili.
6. Orodha ya majina ya waombaji waliokidhi vigezo imeambatanishwa hapa chini na kwenye tovoti ya Halmashauri ya Mji wa Babati www.babatitc.go.tz.

Kwa maulizo yeyote wasiliana na (Mratibu wa Sensa) kwa **simu namba 0784 – 768008**.



Anna E. Fisoo

**KAIMU MKURUGENZI WA MJI
BABATI**

**MKURUGENZI WA MJI
BABATI**



"Sensa kwa maendeleo, Jiandae kuhesabiwa" 23 Agosti 2022

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**OFISI YA RAIS****TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA****HALMASHAURI YA MJI WA BABATI****ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA BABATI**

S/N	JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA UKOO	JINSIA	KAZI INAYOOMBWA
1	AMINA	ALLY	JUMA	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
2	ELIMARIA	WILFRED	MMARI	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
3	FATMA	HASSAN	MBARUKU	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
4	GLADNESS	ERNEST	MOSHI	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
5	HAMISI	NOAH	MAKALI	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
6	JUSTON	EMANUEL	PALLANGYO	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
7	MASOLWA	MAPINDA	ZACHARIA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
8	MATHIAS	ELIUTERI	MATHIAS	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
9	RAHIM	MUSSA	ATHUMANI	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
10	SELEMAN	RAMADHAN	MABULA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
11	SENEIDA	SYLIVESTER	YOHANA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
12	SUMBE	RAMADHANI	KALLAYE	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
13	USMAN	ABDILLAH	MCHINJA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA BAGARA

S/N	JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA UKOO	JINSIA	KAZI INAYOOMBWA
1	ADAM	YESAYA	MWAKIBUTI	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
2	AGNES	CHRISTIAN	LAIZER	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
3	ALBERT	GEORGE	NGEREZA		MSIMAMIZI WA TEHAMA
4	AMANI	EMANUEL	HONDI	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
5	ANTON	JOHN	LAWAY	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
6	BAKARI	ISSA	MKANYE	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
7	BARAKA	JAMES	KALALA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
8	BRUNO	BLANCE	KIMARYO	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
9	CLARA	MAGIRI	MSANGI	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
10	EDWARD	JACOB	SANDET	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
11	HILAL	YUSUPH	ABDALLA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
12	ISACK	IWAAY	KWASLEMA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
13	RASULI	OMARI	GIDAGONDA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
14	SCHOLASTICA	INOCENT	BONIFACE	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA
15	SHAHIBU	JUMA	SHABANI	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
16	WENCER	NATHANIEL	KIMARO	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA BONGA

S/N	JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA UKOO	JINSIA	KAZI INAYOOMBWA
1	NONAY	NACHAN	GITIYA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
2	AUGUSTINO	EMANUEL	AMMA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
3	GODSON	FRANK	TIMOTHEO	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA MAISAKA

S/N	JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA UKOO	JINSIA	KAZI INAYOOMBWA
1	ABDALLAH	MOHAMMED	ABDALLAH	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
2	ANGEL	FRANK	ERNEST	F	MSIMAMIZI WA TEHAMA

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA MUTUKA

--	--	--	--	--	--

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA NANGARA

S/N	JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA UKOO	JINSIA	KAZI INAYOOMBWA
1	ZOMANYA	KAHUNGO	MTENGETI	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
2	ALLY	HABIBU	NANE	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
3	BEDA	HERMAN	MOSHA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA SIGINO

S/N	JINA LA KWANZA	JINA LA KATI	JINA LA UKOO	JINSIA	KAZI INAYOOMBWA
1	BENSON	NEWSTON	MLAY	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI KATA YA SINGE

1	COSMAS	PASTORY	MICHAEL	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
2	JOSEPH	ABDON	KILLINGA	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA
3	BAU	BURA	SUMAYE	M	MSIMAMIZI WA TEHAMA