OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MKOA WA MANYARA

HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Simu Na: +255 - 027- 2510065, Ukumbi wa Mji.
Nukushi Na: +255-027- 2510093, S.L.P 383,

Tovuti: www.babatitc.go.1z. BABATI.

Barua pepe:irdiwbabatite.go.iz,

Kumb. Na: BTC/P.10/2 Vol.1l1/149 Tarehe: 17/04/2020

TANGAZO KWA UMMA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIO ORODHESHWA
HAPA CHINI KUWA WAMEPATIWA VIWANJA KATIKA ENEO
LA MAISAKA KATANI KATIKA AWAMU YA SITA. WAOMBAJI
WOTE WALIOPATA VIWANJA WANATAKIWA KUFIKA
HALMASHAURI YA MJI BABATI KITENGO CHA ARDHI ILI
KUPATIWA NAMBA ZA KUMBUKUMBU ZA MALIPO
(CONTROL NUMBERS) KABLA YA KWENDA BENKI KUFANYA
MALIPO.

WAOMBAUJI WALIOPATIWA VIWANJA, WATATAKIWA
KULIPIA KUANZIA ASILIMIA AROBAINI (40%) YA GHARAMA
ZA KIWANJA NDANI YA KIPINDI CHA MIEZI MIWILI(TAREHE
17/04/2020 MPAKA TAREHE 17/06/2020). BAADA YA MUDA
HUO KUPITA, WATATAKIWA KULIPA PESA ZOTE ZA
KIWANJA KWA MUDA WA KIPINDI CHA MIEZI MITATU
YAANI! HADI TAREHE 17/09/2020.

WAOMBAJI WATATAKIWA KUSAINI MKATABA MAALUMU
WA KUAHIDI KUMALIZA KULIPA PESA HUSIKA KATIKA
MUDA ULIOWEKWA. BAADA YA MUDA HUO KUPITA BILA
KUKAMILISHA WALIPO, WATANYANG’ANYWA VIWANJA
HIVYO NA KIASI CHA PESA KITAKACHOKUWA KIMELIPIWA
HAKITAREJESHWA KWAO. KWA MAELEZO ZAIDI TEMBELEA
TOVUTI YA HALMASHAURI YA MJI AMBAYO NI
www.habatitc.go.tz. B
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