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23 -24  SEPTEMBA, 2018
	KITUO

	UMBALI
	MUDA
	SHUGHULI  
	MHUSIKA

	WAANGBAY S/MSINGI
	00
	2:00 – 3:30
	· Kupokea Mwenge wa Uhuru

· Salaam kwa wananchi
	Mkuu wa Wilaya

Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	MJI MPYA SOKO LA SILENT INN
	10.5
	3:50 – 4:00
	
· Kuona mradi wa soko la Silent  Inn



	Kiongozi wa Mbio za Mwenge



	
	
	
	
	

	BABATI DAY SEKONDARI
	01
	4:05 – 5:10 
	· Ujumbe wa Mwenge
· CHAI
	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	CHUO CHA VETA
	6.1
	5:20 – 6:00
	· Kuona shughuli za Wanachuo wa VETA
· Salaam kwa wananchi

	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	BAGARA ZIWANI 
	8.7
	6:30 – 6:50
	· Uzinduzi wa mradi wa kiwanda cha vinywaji vikali
	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	NAKWA SEKONDARI
	4.4
	7:00 – 7:15
	· Kuwekajiwe la msingi
· Salaam kwa wananchi
	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	BONGA SEKONDARI
	23.4
	7:40 - 8:40
	· Kuona klabu ya TAKUKURU
· Kukabidhi pikipiki (8) kwa Maafisa Elimu Kata
· Ujumbe wa Mwenge 2018
· CHAKULA CHA MCHANA
	Kiongozi wa Mbio za Mwenge



Mkuu wa Wilaya

	HARAA
	4.1
	8:50 - 9:10

	· Kuona chanzo cha maji
· Uzinduzi wa mradi wa maji
	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	UWANJA WA KWARAA










 MKESHA
	22.4

	9:30 – 10:00



	· Kuona miradi ya vijana
· Kuona miradi ya kina mama 
· Kuona miradi ya Elimu Sekondari na Elimu Msingi
· Kukagua Mabanda na kuona shughuli mbalimbali za TAKUKURU, Madawa ya kulevya, UKIMWI na Malaria.
· Banda la Damu  salama
	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	
	
	10:00 -10:20
	Risala ya utii kwa Mhe. Rais
	Katibu Tawala Wilaya  

	
	
	10:30 -11:00
	Ujumbe wa Mwenge

	Kiongozi wa Mbio za Mwenge

	
	
	11:00 – 1:30
	Burudani
	Mkuu wa Wilaya

	
	
	1:30-2:30
	Chakula cha usiku
	Mkuu wa Wilaya

	                                       TAREHE 24/09/2018


	UWANJA WA KWARAA

	
	10:30 – 11:00alfajiri
	Chai asubuhi
	Mkuu wa Wilaya

	
	
	11:00 
	Kuondoka kuelekea mpakani (W) Kiteto.
	Mkuu wa Wilaya ya Babati

	
	

JUMLA YA  KM83.3
	2:30 – 3:30

	Makabidhiano ya Mwenge wa  Uhuru (W) Kiteto
	Mkuu wa Wilaya ya Babati

	JUMLA YA KM    









