TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
ANAWATANGAZIA  WANANCHI WOTE KWAMBA
HALMASHAURI YA MJI WA BABATI INAKARIBISHA
MAOMBI YA KUNUNUA VIWANJA 1000 VYA MATUMIZI
MBALIMBALI KAMA MAKAZI MAKAZI NA
BIASHARA,VIWANDA, ZAHANATI ,MAKAZI YA UMMA
NA KADHALIKA VILIVYOPIMWA KATIKA ENEO LA
MAISAKA KATANI (SIRATO)

MASHARTI YA MWOMBAJI

1)  MWOMBAIJI ANATAKIWA KUJAZA FOMU NA.19
YA SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA MWAKA 1999
INAYOUZWA KWA TSHS 20,000/~ FOMU
ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI
WA MII ILIYOPO KATIKA MAKUTANO YA
BARABARA YA MWENGE NA SINGIDA MKABALA
NA  HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA
MANYARA.

i) MWISHO WA KUCHUKUA FOMU HIZI NI TAREHE
31/3/2018 SAA TISA ALASIRI.

iii) MWOMABAJI ANATAKIWA AWE NA UWEZO WA
KUKIENDELEZA KIWANJA ATAKACHOPEWA

iv) ATAKAYE PATA KIWANJA ATATAKIWA KULIPA
ASILIMIA AROBAINI (40%) YA BEI YA KIWANJA
NDANI YA KIPINDI CHA WIKI MOJA TANGU
ALIPOPEWA KIWANJA NA ASILIMIA SITINI (60%)
ILIYOBAKI AMALIZIE NDANI YA KIPINDI CHA
MIEZI MIWILI TOKEA ALIVYOPEWA KIWANJA.

v)  WATAKAOFANIKIWA KUPATA VIWANJA HIVYO
MAJINA  YAO YATATANGAZWA KWENYE
VYOMBO VYA HABARI NA MABANGO



Vi)

vii)

viii)

ix)

MWOMBAIJI AWE RAIA WA TANZANIA MWENYE

UMRI WA MIAKA 18 AU ZAIDI

WATAKAOPEWA VIWANJA HIVYO WATAPEWA

MKATABA WA MIEZI MIWILI KUKAMILISHA

MALIPO YA VIWANJA VYAO

ATAKAYESHINDWA KULIPTA KIWANJA NA

KUKAMILISHA MALIPO KATIKA MUDA WA MIEZI

MIWILI ~ ATANYANGANYWA NA KUPEWA

MWENDELEZAJI MWINGINE BILA TAARIFA NA

HATARUDISHIWA FEDHA ILIYOLIPWA.

BEI YA VIWANJA NI KAMA IFUATAVYO:-

A)MAKAZI TSHS 1,500/= KWA MITA MOJA YA
MRABA

B) MAKAZI NA BIASHARA TSHS 3,000/= KWA
MITA MOJA YA MRABA

C) VIWANJA VYA BIASHARA TSHS 5,000/= KWA
MITA MOJA YA MRABA

D)VIWANDA TSHS 10,000/= KWA MITA MOJA YA
MRABA

E) SHULE, ZAHANATI TSHS 2,000/= KWA MITA
MOJA YA MRABA

F)HOTEL TSHS 10,000/= KWA MITA MOJA YA
MRABA

ATAKAYESIKIA TANGAZO HILI AMIJULISHE NA
MWENZAKE.

FAUSTINE ] N MASUNGA
KAIMU MKURUGENZI WA Mk **
BABATI WV5reath

Tangazo limetolewa tarche 22/2/2018
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